เปิดรับ 20 สุดท้ายในสมรภูมิ NEX INVITATIONAL MASTER



กติกาการเข้าการแข่งขัน

ชื่อภายในเกม และชื่อทีม จะต้องไม่เข้าข่ายอนาจาร, ส่อเสียด หรือพาดถึงสถาบันหรือบุคคลอื่น การตัดสินความเหมาะสมของชื่อนั้น ขึ้นอยู่กับดุลยพินิจทางทีมงานการลงแข่งขันในแต่ละรอบจะสามารถลงได้เพียงรอบละ 4 คนเท่านั้น (Squad)ทีมงานอนุญาตให้มีตัวสำรองทีมละ 2 คนเท่านั้นการใช้โปรแกรมช่วยเล่นต่างๆ หรือ โปรแกรม Third Party และ การใช้บัคต่างๆ ของตัวเกมเพื่อให้ได้มาซึ่งความเปรียบในการแข่งขัน จะถูกตัดสิทธิ์ออกจากการแข่งขันทันที และทั้งทีมจะถูกแบนไม่ให้เข้าการแข่งขัน ในรายการต่อๆไปการ Stream Snipe ถือว่ามีความผิดเช่นกันการก่อกวน หรือทำให้เกิดปัญหาใดๆ ที่ส่งผลต่อการแข่งขัน ทั้งระหว่างก่อนการแข่งขัน และในการแข่งขัน จะถูกตัดสิทธิ์ออกจาการแข่งขันทันทีผู้เล่นที่หลุดการเชื่อมต่อระหว่างการแข่งขัน สามารถ Rejoin เข้าเกมได้ตามปกติของตัวเกมโปรดติดต่อผู้ดูแลการแข่งขันหาก Server มีปัญหาทาง Discord เท่านั้นการ Rematch จะขึ้นอยู่กับดุลพินิจของทีมงานผู้เล่นสามารถทำการบันทึกการเล่นของตนเองระหว่างทำการแข่งขันได้เปิดรับ 200 ทีม ( รวมทีมรับเชิญ 10 ทีม )

รอบแรก 200 ทีม วันที่ ( 26 พ.ย. 2561)

รอบคัดเลือกแข่ง 2 วัน แข่ง 200 ทีมใน 1 กลุ่ม จะมีทีมทั้งหมด 25 ทีม ( คัดเอา 10 อันดับสูงสุด เพือผ่านเข้ารอบต่อไป )กลุ่ม 1สร้างห้อง 18.45 - 19.00 ปิดห้อง เริ่ม 19.00 กลุ่ม 2สร้างห้อง 19.45 - 20.00 ปิดห้อง เริ่ม 20.00 กลุ่ม 3สร้างห้อง 20.45 - 21.00 ปิดห้อง เริ่ม 21.00กลุ่ม 4สร้างห้อง 21.45 - 22.00 ปิดห้อง เริ่ม 22.00จบเร็วกว่าทางทีมงาน จะลดเวลาลงมาตามความเหมาะสม

รอบแรก 200 ทีม วันที่ ( 27 พ.ย. 2561)

รอบคัดเลือกแข่ง 2 วัน แข่ง 200 ทีมใน 1 กลุ่ม จะมีทีมทั้งหมด 25 ทีม ( คัดเอา 10 อันดับสูงสุด เพือผ่านเข้ารอบต่อไป )กลุ่ม 5สร้างห้อง 18.45 - 19.00 ปิดห้อง เริ่ม 19.00 กลุ่ม 6สร้างห้อง 19.45 - 20.00 ปิดห้อง เริ่ม 20.00 กลุ่ม 7สร้างห้อง 20.45 - 21.00 ปิดห้อง เริ่ม 21.00กลุ่ม 8สร้างห้อง 21.45 - 22.00 ปิดห้อง เริ่ม 22.00จบเร็วกว่าทางทีมงาน จะลดเวลาลงมาตามความเหมาะสม

รอบสอง 80 ทีม วันที่ ( 28 พ.ย. 2561)

ใน 1 กลุ่ม จะมีทีมทั้งหมด 20 ทีม ( คัดเอา 5 อันดับสูงสุด เพือผ่านเข้ารอบต่อไป )กลุ่ม 1เวลารอบ ที่ 1 สร้างห้อง 18.45 - 19.00 ปิดห้อง เริ่ม 19.00เวลารอบ ที่ 2 สร้างห้อง 19.45 - 20.00 ปิดห้อง เริ่ม 20.00กลุ่ม 2เวลารอบ ที่ 1 สร้างห้อง 20.45 - 21.00 ปิดห้อง เริ่ม 21.00เวลารอบ ที่ 2 สร้างห้อง 21.45 - 22.00 ปิดห้อง เริ่ม 22.00จบเร็วกว่าทางทีมงาน จะลดเวลาลงมาตามความเหมาะสม

รอบสอง 80 ทีม วันที่ ( 29 พ.ย. 2561)

ใน 1 กลุ่ม จะมีทีมทั้งหมด 20 ทีม ( คัดเอา 6 อันดับสูงสุด เพือผ่านเข้ารอบต่อไป ) กลุ่ม 3เวลารอบ ที่ 1 สร้างห้อง 18.40 - 18.55 ปิดห้อง เริ่ม 19.00เวลารอบ ที่ 2 สร้างห้อง 20.00 - 19.55 ปิดห้อง เริ่ม 20.00กลุ่ม 4เวลารอบ ที่ 1 สร้างห้อง 20.40 - 20.55 ปิดห้อง เริ่ม 21.00เวลารอบ ที่ 2 สร้างห้อง 21.40 - 21.55 ปิดห้อง เริ่ม 22.00จบเร็วกว่าทางทีมงาน จะลดเวลาลงมาตามความเหมาะสม

รอบชิงชนะเลิศ 24 ทีม วันที่ ( 1 ธ.ค. 2561)

รอบชิง 1 กลุ่ม จะมีทีมทั้งหมด 24 ทีม เวลารอบ ที่ 1 สร้างห้อง 18.45 - 19.00 ปิดห้อง เริ่ม 19.00เวลารอบ ที่ 2 สร้างห้อง 19.45 - 20.00 ปิดห้อง เริ่ม 20.00เวลารอบ ที่ 3 สร้างห้อง 20.45 - 21.00 ปิดห้อง เริ่ม 21.00 เวลารอบ ที่ 4 สร้างห้อง 21.45 - 22.00 ปิดห้อง เริ่ม 22.00 จบเร็วกว่าทางทีมงาน จะลดเวลาลงมาตามความเหมาะสม

เตรียมความพร้อมก่อนการแข่งขัน

เมื่อถึงเวลาการแข่งขัน ทีมใดต่ำกว่า 3 คน ทีมงานไม่อนุญาตให้ลงแข่งได้ จะทำการเตะทันที 3 คน สามรถแข่งได้ทางทีมงานจะส่ง LINK Discord และ รหัสเข้าห้องการแข่งขัน ให้หัวหน้าทีมทาง E-mail ที่สมัครการแข่งขันเท่านั้นติดต่อสื่อสารทาง Discord ทีมแข่งต้องเข้า Discord ก่อนการแข่งขัน 30 นาทีไม่สามารถใช้อุปกรณ์โกง หรือ โปรแกรมโกงทุกประเภท ใช้ปรับแพ้ทันทีการตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด


PLAYERUNKNOWN'S BATTLEGROUNDS

เงินรางวัล

– อันดับ 1 30,000 THB

– อันดับ 2 15,000 THB

– อันดับ 3 2,500 THB

– อันดับ 4 2,500 THB

ดู 42 ครั้ง
twitch-logo-png-white-7.png
  • White Facebook Icon
  • YouTube
  • twitch-tv-logo-51C922E0F0-seeklogo.com

Copyright ©2019 NEX Studio. All rights reserved.